Kudin siyan kayan allo na LED yana da girma sosai, sama da miliyan ɗaya ko ma RMB miliyan da yawa. Masu mallakar haya suna siyan baya da wuri-wuri don shiga cikin ƙarin ayyuka don dawo da farashi, yayin ƙoƙarin tsawaita rayuwar sabis na allo, ta yadda allon zai samar da kudaden shiga mai yawa.
Yadda ake kula da allon haya matakin LED
1. Sarrafa Zazzabi
A matakin LED nunigalibi ya ƙunshi allon sarrafawa, canza wutar lantarki, na'urorin da ke ba da haske, da sauransu, kuma rayuwa da kwanciyar hankali na duk waɗannan abubuwan suna da alaƙa da yanayin zafin aiki. Idan ainihin zafin jiki na aiki ya wuce ƙayyadaddun kewayon amfani na samfurin, ba kawai rayuwar sa za a gajarta ba, samfurin da kansa zai lalace sosai.
2. kada a yi watsi da barazanar kura
A cikin yanayi mai ƙura, saboda tallan PCB na ƙura, da ƙurar ƙura za ta yi tasiri ga yanayin zafi na kayan lantarki, zai haifar da hawan zafi na abubuwan da ke ciki, sa'an nan kuma an sami raguwar kwanciyar hankali na thermal ko ma haifar da ɗigo. wanda zai iya haifar da mummunan rauni. Kura kuma za ta sha danshi, ta haka za ta lalata da'irar lantarki, ta yadda wasu ba su da sauƙi a bincika matsalar gajeriyar kewayawa. Sabili da haka, kula da tsaftace ɗakin studio, kauce wa ƙura, shirya a gaba.
3. kulawa mai himma
Nunin LED duk lokacin da ka gama amfani da shi, kowane akwati ana goge shi da tsafta, mai yiwuwa wuraren tsatsa ne ana lulluɓe da man injin da aka yi amfani da su. Saboda ƴan shekaru ƙasa da nuni ya tabbata kuma sabon kusan.
4. magina LED nuni kayan aikin tabbatarwa ilmi bai isa ba.
Wadannan yanayi sun haifar da nunin a wurin shine tashin hankali da saukewa, sufuri da aikin ginin kusurwoyin fitilun da aka kashe, ko kusurwoyin abin rufe fuska idan an yi karo da su za su dunkule. Ana ba da shawarar cewa ayyukan ba su da lokaci mai yawa don ƙarfafa horar da ma'aikata, inganta ilimin ma'aikata da ingantaccen ayyukan da aka gina.
Bugu da kari, masana'antun na iya inganta lokacin garantin allo na haya, ɗaukar himma don ziyartar kulawa da gyarawa, horar da ma'aikatan abokin ciniki yadda za su kwakkwance da gyara allon daidai. Ko da a cikin lokuta ɗaya don samar da komawa ga gyaran masana'anta da kulawa.
Mabuɗin Mahimmanci Don Siyan Fuskokin Hayar Matsayin LED
1. Amintaccen samfur da juriya na lalacewa
Don yanayin shigarwa na allon haya, ana shigar da filayen LED a cikin Rataye Installation ko Stacking Installation. Waɗannan hanyoyin shigarwa guda biyu suna da manyan buƙatu don nauyi da amincin allon haya. Saboda akwai bukatar a lissafta filayen haya da ɗagawa sosai, allon haya dole ne ya zama sirara da haske, kuma haɗin gwiwar dole ne ya kasance tabbatacciya, abin dogaro kuma cikin sauƙin ganowa don gujewa yuwuwar barazanar ga ma'aikatan wurin saboda sakaci a cikin shigarwa.
Filayen haya na LED galibi suna buƙatar ɗaukar mota, jirgi ko jirgin sama. A lokacin sufuri, gefuna da sasanninta na allon haya na iya yin karo da kututturewa, amma don kada ya shafi tasirin amfani, allon haya dole ne ya kasance yana da ƙayyadaddun juriya na lalacewa, don rage lalacewar abubuwan da ke haifar da kayan lantarki. ta hanyar sufuri, don kada ya shafi aikin nuni na al'ada.
2. Shigarwa mai dacewa da rarrabawa
Domin tabbatar da aminci da amfani na yau da kullun na allon haya, allon haya gabaɗaya yana buƙatar sanye take da ƙungiyar shigarwar ƙwararru, amma wannan zai ƙara ƙimar kasafin kuɗin abokin ciniki. Don haka, masana'antun yakamata su tsara samfuran ta hanyar ingantaccen shigarwa da rarrabuwa, ta yadda masu sakawa gabaɗaya za su iya haɗawa da ƙwace fuskan haya cikin sauƙi, rage farashin ɗorawa na abokan ciniki, da haɓaka ingancin shigarwa.
3. Sauya sauri da kulawa
Lokacin da allon haya yana da gazawar nuni na gida, allon hayar nuni LED dole ne ya zama abin cirewa da maye gurbinsa, kuma yakamata a canza shi da sauri don tabbatar da cewa aikin ya kasance na al'ada.
4. Tsarin sarrafawa mai sauƙi don farawa
A cikin haɗuwa da shigarwa, mai ba da hayar don samar da ƙwararrun tsarin koyarwar tsarin kulawa, kayan aikin shigarwa ya kamata kuma ya nuna cikakkun bayanai na jagora, mai sauƙi ga ma'aikata don gano abubuwan da aka gyara da kuma tsarin shigarwa, don hana kurakurai na shigarwa, da tasiri ga ci gaba na ci gaba.allon haya
Lokacin aikawa: Agusta-08-2024